Video: Kalenda ya mashindano ya mkoa, Septemba 10-12
2024 Mwandishi: Nicholas Abramson | [email protected]. Mwisho uliobadilishwa: 2024-02-11 07:49
- Andalusia, Jumamosi 11:
Mashindano ya Enduro ya Andalusia: III Enduro-Indoor Ciudad de Ronda (Málaga)
- Andalusia, Jumapili 12:
Moto krosi isiyo na bao: VI Jaribio la Motocross Trophy Diputación na Kombe la Córdoba El Carpio (Córdoba)
- Aragon, Jumamosi 11:
- Pikipiki zisizofunga bao: Villa de Fuentes de Ebro 300 TT Rally (Zaragoza)
- Mashindano ya Aragonese TT Rally: Villa de Fuentes de Ebro 300 TT Rally (Zaragoza)
- Asturias, Jumapili 12:
Mashindano ya Motocross ya Asturian: Peón (Asturias)
- Visiwa vya Balearic, Jumamosi 11:
Pikipiki zisizo na bao: Son Hugo (Mallorca)
- Visiwa vya Balearic, Jumapili 12:
- Mashindano ya Balearic Cross Country: Salud-Ariany (Mallorca)
- Mashindano ya Balearic Minimoto: Son Moix (Mallorca)
- Castilla y León, Jumamosi 11:
Mashindano ya ndani ya Castilian Leones Enduro: Mozarbez (Salamanca)
- Castilla y León, Jumapili 12:
Mashindano ya Castilian Leones Supercross: Olmedo (Valladolid)
- Catalunya, Jumamosi 11:
- Ubingwa wa Catalan Rally TT: Villa de Fuentes de Ebro TT Rally (Zaragoza)
- Jaribio lisilo la bao: Jaribio la IX la Joanetes (Girona)
- Catalunya, Jumapili 12:
- Michuano ya Motocross ya Kikatalani: Motocros Consell Comarcal del Bergueda (MX1-MX Sots19-MX85-Iniciacio) (Barcelona)
- Mashindano ya Asfalt ya Pujades ya Kikatalani: V Pujada Marganell Can Massana (Barcelona)
- Jaribio lisilo la bao: Majaribio ya Castelloli Mc Igualada (Barcelona)
- Upinzani wa Terra bila bao: Upinzani wa Terra Memorial Santi Piella (Barcelona)
- Jaribio la kutofunga bao: Majaribio ya Port de la Selva (Girona)
- Galicia, Jumapili 12:
Mashindano ya Jaribio la Galician: Entrimo (Orense)
- Navarra, Jumamosi 11:
Ubingwa wa kasi wa Navarre: Los Arcos (Navarra)
- Valencia, Jumamosi 11:
Ubingwa wa kasi wa Valencia: Ligi ya Mallorca Interschools (III) (Mallorca)
- Valencia, Jumapili 12:
- Mashindano ya Valencian Motocross: XVIII Motocross de Traiguera (Castellon)
- Ubingwa wa Majaribio ya Valencia: Majaribio -Els Nanos- de Moncada (Valencia)
- Ubingwa wa Majaribio ya Valencia: Jaribio la Classics la Moncada (Valencia)
- Classics zisizo na bao: Shindano la IV la Pikipiki za Matinal Classic huko Meliana (Valencia)
- Nchi ya Basque, Jumamosi 11:
- Mashindano ya Supermotard ya Basque: Abadiño (Vizcaya)
- Mashindano ya Motocross ya Basque: Ereño (Vizcaya)
Ilipendekeza:
Kalenda ya mashindano ya mkoa, Septemba 30 hadi Oktoba 2
Kalenda ya Mashindano ya Kikanda ya wiki ya Septemba 30 hadi Oktoba 2, 2011
Kalenda ya mashindano ya mkoa, Septemba 23-25
Kalenda ya Mashindano ya Kikanda ya wiki ya Septemba 23 hadi 25, 2011
Kalenda ya mashindano ya mkoa, Septemba 16-18
Kalenda ya Mashindano ya Kikanda ya wiki ya Septemba 16 hadi 18, 2011
Kalenda ya mashindano ya mkoa, Septemba 2-4
Andalucía, Jumamosi 3: Minimoto hajafunga bao: Ninashindana na Ubingwa wa Interschool League Granada (Granada) Andalusian wa Minimoto: Atarfe (Granada) Andalusia,
Kalenda ya mashindano ya mkoa, Septemba 24-26
Aragon, Jumapili 26: Michuano ya Aragonese Motocross: Zuera Motocross (MX1, MX2, Promises, Alevines, Veterans, Classics) (Zaragoza) Visiwa vya Balearic, Jumapili